peperonity Mobile Community
¡Bienvenido/a, Invitado/a! Usted no es conectado/a.
Log in or join for free!
 
New to peperonity.com?
Tu usuario te permite entrar cuando quieras. Por favor, elige un nombre de 3-20 caracteres alfabéticos o números (caracteres especiales no están admitidos). 
Por favor, introduce tú propia[/ b] y correcta dirección de correo electrónico y asegúrate de escribirla correctamente. La dirección de correo electrónico no será mostrada a cualquier otro usuario. 
Esta contraseña salvaguarda su cuenta. Para que no existan errores de escrita tiene que introducirla dos veces. Por favor, introduzca entre 5-20 caracteres alfabéticos o dígitos (caracteres especiales no están admitidos). ¡Escoja una contraseña que no sea fácil de adivinación! Nunca revele su contraseña a nadie. 
Esta contraseña salvaguarda su cuenta. Para que no existan errores de escrita tiene que introducirla dos veces. Por favor, introduzca entre 5-20 caracteres alfabéticos o dígitos (caracteres especiales no están admitidos). ¡Escoja una contraseña que no sea fácil de adivinación! Nunca revele su contraseña a nadie. 
Permanezca conec...
Enter your username and password to log in. ¿Ha olvidado sus detalles de inicio de sesión?

Nombre de usuario 
CAUTELA: Nunca dé su contraseña a nadie! Introduzca solamente el inicio de sesión oficial en peperonity.com. ¡Nunca preguntaremos su contraseña en un mensaje! 
Iniciar sesión
Permanezca conec...

Share photos, videos & audio files
Create your own WAP site for free
Get a blog
Invite your friends and meet people from all over the world
All this from your mobile phone!
For free!
Get started!

Facilmente puede invitar sus amigos a wapmatic. Cuando inicie su sesión o se registra, puede decir a sus amigos sobre el contenido emosionate en es.peperonity.com! Los costos de los mensajes son nuestra responsabilidad.
Meet our team member Sandy and learn how to create your own mobile site!

wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa - wanaopenda.mikundu...



wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
wapenda kufila acheni namba hapa
wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa - bookpen
wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
378 Comentarios:
Njoo tufirane mdogo wangu, kabla hujaondoka dsm ntafte kwenye cm nna maongez na ww au njoo hm moja kwa moja kuna zawadi yako pia! Ila dogo nakushaur badili hlo nickname unalo2mia linakufanya uonekane mhun kbs kumbe dogo umetulia kbs huna hata makuu na m2 ndo maana hupend watu wakupgie cm coz unajua utawadatisha kwa saut yako ka kasuku!
01.09.2014 00:18 PDT, queen.girl1
ila kw zenj tu
31.08.2014 22:57 PDT, waitally
naitaji waschana wawil 2je tufny mambo mzur matam tam kam upo tyr 0714867659
31.08.2014 22:56 PDT, waitally
Bottom au verse unayehitaji top wa ukweli weka namba nikutafte leoleo tufanye yetu
31.08.2014 22:21 PDT, xxx724
nahitaji verse in dar
31.08.2014 22:14 PDT, xxx724
natafuta basha awe maeneo ya ilala, magomen,k koo,mabibo, au k,ndoni Uwe na geto Umr 17 - 20 nina bikra ya mkundu nina miaka 20 in box fasta nikupe namba uwe mwembamba ctaki wanene wala wenye vitambi
31.08.2014 21:50 PDT, Mr last
Nafira mashoga mm young boy.lakini usizid miaka 25.0718628059
31.08.2014 21:25 PDT, calvin610
Nani top Mwanza anaejua kusugua mkundu, anaetaka mkundu uliokati ya matako makubwa laini, awe msiri mstaarabu nipo MWANZA jaman nataman sana kufirwa na top waukweli mwanye mboo ya ukweli mwenye mzuka wa kufira anifire anipe mboo nimpe mkundu wangu mtamu. mie mstaarabu nipo mwanza tafadhari nitafute nikupe utamu
31.08.2014 20:40 PDT, mkundu.mtamu5
Nani top Mwanza anaejua kusugua mkundu, anaetaka mkundu uliokati ya matako makubwa laini, awe msiri mstaarabu nipo MWANZA jaman nataman sana kufirwa na top waukweli mwanye mboo ya ukweli mwenye mzuka wa kufira anifire anipe mboo nimpe mkundu wangu mtamu. mie mstaarabu nipo mwanza tafadhari nitafute nikupe utamu
31.08.2014 20:39 PDT, mkundu.mtamu5
BASHA MTU MZIMA UMRI KUANZIA MIAKA 35 KUENDELEA ANAYE JIHESHIMU ANI TAFUTE NAHTAJI MMOJA TUU 0769970058
31.08.2014 20:08 PDT, mwaminifu tuu
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK 0656071167 tufanye yetu
31.08.2014 19:43 PDT, msilimu
Kama ww ni bottom una geto usizid miaka 22 upo karib na tmk ntafute nije nikufile mi nipo tmk nina miaka 19 fata vigezo sitaki usumbufu wa kwenda mbali http://sexuality.teacher.peperonity.com/
31.08.2014 19:35 PDT, seba.jr0
Kwa mashoga wote mliopo humu ndan ukiona kila unapotoa comment humu kuna kijitu kinakuja inbox kwako na kuanza kukutukana ucpate tabu kujua why anafanya hvyo, hao ndo wale uliowapga vibut kwenye cm na wanaonekana washabuma sana humu toka wajiunge so hasira zao wanaelekeza kwako, kama vp na ww unaweza ku2kana get in touch 2kana 2 mpaka akome kufuatilia asiowajua! Maana kuna MIFALA SANA HUMU NA WAHUN WALIOKUBUHU KUWEN NAO MAKINI!
31.08.2014 18:17 PDT, jubilee2
Mi nataka mwanamke anaejua kutombana vzur kama unajua npgie au 2ma sms 0764002913
31.08.2014 16:20 PDT, abubakar08
anaetaka tupeane kwa zamu aje inbox
31.08.2014 14:56 PDT, xxx724
Wa2miaj Wa Mtandao Huu Muepuken Huyu Anayejiita NJOO TUFIRANE n danger http://tembeleahapa.peperonity.com/
31.08.2014 14:49 PDT, moodclassicboybayb
Kwa Men Anaetaka Kufirwa Na Girl Anaetaka Kutombwa Au Akitaka Pia Nimfire Namba Ni 0717464805
31.08.2014 14:48 PDT, moodclassicboybayb
Kwa Anaetaka Kufirwa Aliyeko Moshi Anichek 0717464805 NITAKUFIRA MPK UTAFRAH MWENYEW HAD UTATOSHEKA MPK UPAGAWE MWENYEWE
31.08.2014 14:45 PDT, moodclassicboybayb
Watoto wazuri mpoo?
31.08.2014 11:15 PDT, ramadhanahmad177
Natafuta kjana mwenye asili ya kiarabu nimfire taratibu kwa siri, umri kuanzia miaka 16 hadi 24. Umri wangu n miaka 25 n kjana mpole na mstaarabu pia n msiri. Inbox namba tupange mamboz. Pia kama hakuna mwarabu njoo mbongo hakuna xhda, napatkana DSM
31.08.2014 09:18 PDT, msewe
hello mambo vp...mko pouwa humu!! naitwa chazzy niko hapa maalum kwa wanawake ambao hawajawahi kufurahia mapenzi.. njoo usex na mtu anayejua maana ya mwili wa mwanamke na kukufanya ujickie happy kwa kukojoleshwa na style mbalimbali za mapenzi wanawake wenye umri wa miaka 30 35 na 40 nawapa kipaumbele (wanajitambua) ila madent wa secondary siwahitaji..kama uko serious nicheki ktk namba 0719 09 07 07...kumbuka isiwe biashara....karibu
31.08.2014 09:14 PDT, slide11
hello mambo vp...mko pouwa humu!! naitwa chazzy niko hapa maalum kwa wanawake ambao hawajawahi kufurahia mapenzi.. njoo usex na mtu anayejua maana ya mwili wa mwanamke na kukufanya ujickie happy kwa kukojoleshwa na style mbalimbali za mapenzi wanawake wenye umri wa miaka 30 35 na 40 nawapa kipaumbele (wanajitambua) ila madent wa secondary siwahitaji..kama uko serious nicheki ktk namba 0719 09 07 07...kumbuka isiwe biashara....karibu
31.08.2014 09:14 PDT, slide11
Jaman nshasema CPOKEI CM HAPA 2MA SMS TU UTAJIBIWA NYIE MNAOHANGAIKA KUNPGIA MNAJSUMBUA TU HAPA! ME N BOY Nahtaj boy mstaarabu na anayejiheshm 2 na hana kaul chafu anapochat na m2 antafte 0684721745 nmuonyeshe mau2ndu ya kunyonya mboo mpaka apagawe mwnyw! 2MA SMS UKIANZA NA KUJTAMBLSHA, UKIANZA NA MANENO YA KIHUN AU KUWAZA WAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS! Wazee, wahun na wanene siwahtaj kbs! Kama hujielew ucguse namba yangu kbs maana sihtaj miswal ya kipuuz hapa!
31.08.2014 08:45 PDT, Njoo tufirane
nataka mboo naitwa SHARIFU mtoto mtamu shoga mvaa shanga na bikini mwenye matako meupe ila sijionyeshi mkundu wangu wamoto mnato msafi ukingiza kama usimwage 0686439397 0652292511 welcome top wote nawapenda mwaaa.
31.08.2014 08:03 PDT, sharifu205
Jina langu SHARIFU MNATO mtoto mtamu mwenye sura isieboa mwenye mkundu msafi mlaini wamoto mnato mkaria mboo kimadowido nanyonya pumbu na mboo nakaria mboo huku kirio kitamu kikitawala eneo la mchezo me mtamu ukitaka kuamini nitafute uonje jicho. Nataka top msiri muelewa kwani ukinitafuta tutaongea vzr 0686439397 0652292511 welcome top nawapenda nyote wahi mapema kwani nafasi ni chache, mwaaaa..!
31.08.2014 07:58 PDT, sharifu205
Mambo
31.08.2014 07:51 PDT, sharifu205
SHARIFU ndo jina langu utamu ndo umbile langu mkundu ndo msingi wangu te wamoto mnato msafi ukingiza kama usimwage. nakaria mboo kidigital nanyonya pumbu na mboo huku kirio kidogo kitamu kikisikika eneo la mchezo. vigezo top awe msiri mstaharabu muelewa masiara sio powa 0686439397 0652292511 mkundu mtamu aswa upate tayti m bano karibu top wote kwa mtoto SHARIFU,
31.08.2014 07:43 PDT, sharifu205
Kama ww n shoga inbox namba nikutafute, umri uczd 20.
31.08.2014 07:24 PDT, msewe
bottom aliepo zenji acha namba inbox nikutafute
31.08.2014 04:34 PDT, sideee
0718072970
31.08.2014 04:26 PDT, mam.mpenda.mboro.nene.ndefu0
namba hiyo nipigie mwanaume unitombe ila sharti mboo iwe nene kubwa ndefu ucwe under 25 na uwe na pesa ya gesti na ya kunitoa ila ya kunitoa maelewano yetu ukipiga cm nitakwambia nataka kunyonywa kuma na maziwa
31.08.2014 04:25 PDT, mam.mpenda.mboro.nene.ndefu0
jamani kwani mby hakuna wanaume mbona mi nateseka na nyege hivi natamani mboo nene ndefu naipata wp jamani
31.08.2014 04:22 PDT, mam.mpenda.mboro.nene.ndefu0
Kama unajijua kuwa upo nje ya dsm ucjsumbue kuntafta kbs hapa! Bado npo dsm ila soon ntaondoka dsm kurud chuon mbeya kama unajijua kuwa ww n boy mstaarabu na unajiheshm na HAUNA KAULI CHAFU UNAPOCHAT NA M2 ntafte kuptia 0684721745 nkuonyeshe mau2ndu ya kusuck mboo mpaka upagawe! 2MA SMS 2 UKIANZA NA KUJTAMBLSHA NA MAHAL ULPO, UKIANZA NA MANENO YA KIHUN AU YA KUWAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS! CJAWAH KUFIRWA NA CTEGEMEI KUFIRWA CNA SHDA YYT HAPA N ROMANCE 2! KAMA HUWEZ KU2MA SMS UCJSUMBUE KUPGA CTAPOKEA CM YAKO KBS! WAZEE, WAHUN NA WANENE CWAHTAJ KBS HAPA! MISWALI YA KIPUUZ SIHTAJ KBS HAPA!
31.08.2014 04:21 PDT, Njoo tufirane
kma kufilwa utaki njoo nikufanyie romance na kukufanyia masaji had ukojoe umri 17 had 20 ulie moro tu piga ama tu sms 0759844961
31.08.2014 04:17 PDT, borotam
bottom msafi,anaye yaweza,msiri na mtanashati na ayejiamini,aniibox,nimshone kwa starehe,awe dar.
31.08.2014 03:46 PDT, smartb4
wadada,wamama,sugarmamies,mabinti wapweke wanaohitaji faragha ya kuriwadhiwa kwa mahaba ya kutombwa na kufirwa waniinbox
31.08.2014 03:39 PDT, smartb4
Mm ni top natafuta bottom wakuwanaye aliye tayar ani inbox awekenamba yake ya cm ntampgia
30.08.2014 21:57 PDT, janjaro
MWANAMKE YOYOTE MWENYE LIKA LOLOTE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 8 UNENE NNCHI 2 NA NUSU KAMA UPO DAR NITAFUTE 0657537105 NATOMBA KWA STAREHE NTAKUNYONYA KISIMI NTAKICHEZEA MPAKA UMWAGE NIPO DAR TUMA SMS AU PIGA MIMI KIJANA NNA PUMZI YA KUTOMBA HATA BAO NNE JARIBU OUNE UTAM WA MBOO YANGU.
30.08.2014 19:52 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
MWANAMKE YOYOTE MWENYE LIKA LOLOTE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 8 UNENE NNCHI 2 NA NUSU KAMA UPO DAR NITAFUTE 0657537105 NATOMBA KWA STAREHE NTAKUNYONYA KISIMI NTAKICHEZEA MPAKA UMWAGE NIPO DAR TUMA SMS AU PIGA MIMI KIJANA NNA PUMZI YA KUTOMBA HATA BAO NNE JARIBU OUNE UTAM WA MBOO YANGU.
30.08.2014 19:52 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
MWANAMKE YOYOTE MWENYE LIKA LOLOTE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 8 UNENE NNCHI 2 NA NUSU KAMA UPO DAR NITAFUTE 0657537105 NATOMBA KWA STAREHE NTAKUNYONYA KISIMI NTAKICHEZEA MPAKA UMWAGE NIPO DAR TUMA SMS AU PIGA MIMI KIJANA NNA PUMZI YA KUTOMBA HATA BAO NNE JARIBU OUNE UTAM WA MBOO YANGU.
30.08.2014 19:52 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
MWANAMKE YOYOTE MWENYE LIKA LOLOTE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 8 UNENE NNCHI 2 NA NUSU KAMA UPO DAR NITAFUTE 0657537105 NATOMBA KWA STAREHE NTAKUNYONYA KISIMI NTAKICHEZEA MPAKA UMWAGE NIPO DAR TUMA SMS AU PIGA MIMI KIJANA NNA PUMZI YA KUTOMBA HATA BAO NNE JARIBU OUNE UTAM WA MBOO YANGU.
30.08.2014 19:51 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
Me n shoga mtamu napenda sana kufirwa na nafirwa kwa siri sana kama kuna basha au mpenda mikundu yyt antafte ili nije kumpa mkundu wangu mnato na mtamu popote pale ukniita ntakuja, ntafuten 0759583810 leten mboo hzo nizichomeke mkundun mwangu napenda sana mboo navaa shanga na bikini pia!
30.08.2014 16:12 PDT, shoga.mtamu0
Jaman kwa mademu walioko zanzibar nichek kwa ajil ya relationshp alieye tayar piga au tuma sms 0688319768/0774384974 mashoga no!
30.08.2014 16:06 PDT, remix60
Jaman kwa mademu walioko zanzibar nichek kwa ajil ya relationshp alieye tayar piga au tuma sms 0688319768/0774384974 mashoga no!
30.08.2014 16:03 PDT, remix60
Kwel humu ndan nw n level nyngne, yaan ukijiona una umri kuanzia 19 mpaka 25 halafu unajiita eti ww n mfira mikundu au top sahau kbs kupata m2 humu ndani, utaishia kuchukua namba za watu 2 ww hata hautafutw kbs na hv weng wenu mnakaa kwenu kwa wazaz wenu! Hlo nmelthbtsha baada ya ku2miwa text na mamburura weng wenye umri kama huo kuniomba niwasaidie kutafuta watu maana kila wakjarb wanaishia kuchat 2 na kupotezewa pind waktaja umri wao na hawajawah kutafutwa kbs humu! POLEN KBS NYIE VITOTO MKAJPANGE UNATAKA KUMILIKI VIZUR HUJUI HATA KUGHARAMIKIA, Mxeeeuueu
30.08.2014 15:51 PDT, jubilee2
kwa story,chat,romance,huge na kisses tu,njoo inbox ila muhimu uwe na mahali pako pa kufanyia,No sex No game,just bed play,umri 20-30 baas!
30.08.2014 14:39 PDT, jonas440
nauza mboo kwa sababu kwanza ndefu pil imepnda kdogo kwa chini halafu pia najua kutomba na kufira vizur,kama wewe jimama,mwanamke,msichana au shoga upo tayar kupata mautam yangu nkutombe au nkufire mpaka upagawe ntafute,ntakutomba na kukufira muda wowote una outaka na kama unata niwe wako wa kudumu poa umri wangu ni miaka 28,kama upo tayar kunlpa pga 0686103124
30.08.2014 13:31 PDT, abasi5
jaman wanawake na mashoga natomba na kufira,lakini unlpe pesa kwa sababu najua kutomba na kufira vzuri,kama unataka niwe wako wa kudumu poa na ntakutomba na kukufira muda wowote unaoutaka,ila uwe mcr sana pga 0715102563
30.08.2014 13:22 PDT, abasi5
m nataka ma shoga niwafire my no.0772182184
30.08.2014 13:13 PDT, farid838
dem anaejua mapenzi na nn manake anipigie nataka uwe na mkundu kidogo mana hata nikikufira niwe najickia raha call me now 0713197790 kwa madem 2 mashoga no
30.08.2014 13:08 PDT, mwana.dsm
MSAGAJI AU MSAGANAJI NAMTAFUTA
30.08.2014 12:03 PDT, natomba
madogo wavulana mnaoanza kufirwa, ambao ndo mnajifunza, njoo usuguliwe mkundu kwa mboo ya wastani, miaka yako mwisho 22, mashoga mnaojionyesha, wenye maneno yakitaarabu, kaeni pembeni kidogo, na mnajijua na koment zenu za kipuuzi,uwe dar, gheto lipo, mimi nipo mbagala,movie za madogo wa kiume wakisuguana mikundu zipo, uje na flash utaingiziwa bure 0714086232
30.08.2014 11:35 PDT, jax.dee12
wadada,wamama,sugamamies na mabiti wapweke waotaka faragha ya kuriwaziwa kwa mahaba ya kutombwa na kufirwa,wanicheki
30.08.2014 11:27 PDT, smartb4
Nipoa hm
30.08.2014 10:45 PDT, ramadhanahmad177
Ooh basha anaetaka mkundu wa shoga acyejionesha kama anafirwa huyu hapa anapatikana dar tandika 0718382573 pesa yako tu
30.08.2014 07:16 PDT, Natoa.tigo.hapa
kama unataka demu na pesa yako kamili na unatuma nauli utafwata ulipo hata mkoani sms tu au whatsapp namba 0783475131
30.08.2014 06:46 PDT, kijanaa
km ww ni bottom unataka kufirwa upo pba znz na dar acha namba inbox sema unapo ishi
30.08.2014 04:21 PDT, sideee
Kama unataka uboo text sms no . 0776389110 Uwe dar umri 16_19 na majimama pia unakaribiswa uwe dar
30.08.2014 04:13 PDT, Justin668
NAHTAJI MTU MWENYEHESHIMA ACYEITAJI MAKUU TUWE NAE JIBABA MNENE UMRI KUANZIA 35 MMI CIITAJI HERA BALI NAHITAJI MAPENZI NIPATE JIBABA MMOJA ANAYE JIHESHIMU NIWE NAE ILA SIHONGI UKINIFIRA NI STAREHE TUU NAHITAJI MTU MZMA KAMA MM IN BOX NUMBER TULE RAHA MM NISHOGA
30.08.2014 03:46 PDT, mwaminifu tuu
NAHTAJI MTU MWENYEHESHIMA ACYEITAJI MAKUU TUWE NAE JIBABA MNENE UMRI KUANZIA 35 MMI CIITAJI HERA BALI NAHITAJI MAPENZI NIPATE JIBABA MMOJA ANAYE JIHESHIMU NIWE NAE ILA SIHONGI UKINIFIRA NI STAREHE TUU NAHITAJI MTU MZMA KAMA MM
30.08.2014 03:43 PDT, mwaminifu tuu
yoyote mwenye matako makubwa tu. zama inbox upate mbolo. nafila tu. boy au grl.
30.08.2014 02:23 PDT, kumamae zenu
NINAHAM YA KUNYONYA MBO KUBWA NENE NDEFU NIIKALIE NIKATIKIE NIICHEULISHE NIKO ARUSHA KMA AUNA MBO KUBWA KAA MBALI 0753 6000 93
30.08.2014 01:13 PDT, bottom255
Nanyege nataka mbolo kubwa nene ya kunitosheleza 0762975331 wasumbufu sitaki piga no sms
29.08.2014 23:01 PDT, eddy804
Najiuza naitwa eddy anaetaka kuma style kama katerelo, mbuzi kagoma n.k nipigie 0762975331
29.08.2014 22:59 PDT, eddy804
huu mtandao hauna wamama? kama kuna jimama humu nichek nikupe mambo adimu 0717782868
29.08.2014 22:44 PDT, mboro.mshale0
SHOGA NICYEJIONESHA NIPO TEMEKE DAR NATAKA BASHA WA KUNIFIRA AWE DAR AWE NA PESA NA GETO 0718382573
29.08.2014 22:13 PDT, Natoa.tigo.hapa
NATAKA UBOO MIMI SHOGA NIPO TEMEKE UWE DAR UWE NA PESA NA GETO 0718382573
29.08.2014 22:11 PDT, Natoa.tigo.hapa
Kama una uhakika umr wako ni chin ya miaka 20 piga 0654246255 uje geto leo ucku nikutoe nyege za mkunduni. .kwa starehe.
29.08.2014 21:47 PDT, Napenda.Matiti.Makubwa
anaetaka mboo leo moro ani inbox namba tupange
29.08.2014 21:39 PDT, natomba nafira pia
Mambo Zenu Mabasha Mbona Mnazingua Au Hamtaki Mambo Yetu, Mimi Ni Cristian Shoga Anayejua Kuichezea Mboo Kiustadi. Kabla Ya Kunifira Nitakuchezea Mboo. Nitakunyonya Mboo Hadi Umwage Mdomoni. Halafu Ndio Naanza Kukupa Mkundu Kwa Stile Ya Mbuzi Kagoma Kwenda Ili Mboo iingie vizuri mkunduni kufirwa ni starehe bwana napatikana ubungo msewe usiniulize upo wapi naishi ubungo msewe dar es salaam Call 0712182594
29.08.2014 21:24 PDT, pwani7
wadada,wamama na sugarmamies wapweke wanaohitaji faragha ya mapenzi na kurizishwa wanicheki,hawatajutia.
29.08.2014 20:24 PDT, smartb4
wadada,wamama,shuga mamies wenye makalio makubwa,wanicheki kwa kutombwa na kufirwa kwa starehe.
29.08.2014 20:17 PDT, smartb4
kama kuna demu anataka tutombane anichek kwa namba hii 0756403424 npo dar...hata masugamummy mnakaribishwa pia
29.08.2014 14:43 PDT, golotu
NJOO NIKUKUNE UPATE MARAHA YA KUFILWA CHINI YA MIAKA 20 TU ZAIDI YA APO TUTAGOMBANA, piga 0656114168
29.08.2014 14:19 PDT, man.jau0
kama moro kuna shoga mwenye hela anichek 0717782868
29.08.2014 14:08 PDT, sukachile
jamaniee! natafta wamama watu wazma awe mpenz wangu,me nipo moro kama yupo anichek 0788807820
29.08.2014 14:06 PDT, sukachile
watu hawajieshim kama unamaneno ya kihuni upati kitu apa utaambulia matusi tu na ctoi tena mkundu kwa wajinga.
29.08.2014 13:56 PDT, Handsome Mtamu
anae taka mkundu mpana tait ani inbox nimletee
29.08.2014 13:42 PDT, edo108
KWA MVULANA UNAYETAKA KUJARIBU, AMBAYE NDO UNAJIFUNZA, KUFIRWA, NJOO USUGULIWE KWA MBOO YA WASTANI, MASHOGA WENYE MANENO YA TAARABU, NA SWAGA ZA KIKE KAENI KUSHOTO, MIAKA YAKO MWISHO 20, UWE DAR, GHETO LIPO, MOVIE ZA MADOGO WAKISUGUANA MIKUNDU ZIPO, NJOO NA FLASH UTAINGIZIWA BURE, SIFIRI KWA BIASHARA, KAMA UNA TAMAA LALA MBELE, 0714086232
29.08.2014 11:00 PDT, jax.dee12
Unataka kuonana na me hata kujuana bado unafkr me ndo kama hao wendawazm wako kujkurupukia 2 kuonana na m2! Polen kwangu mtajpanga sana! Am a boy cjawah kufirwa coz hm n geti kali so cna mazoea ovyo na wa2 kama unajijua kuwa ww n boy mstaarab na unajheshm na huna kaul chafu ntafte KABLA CJARUD CHUON MBEYA kwa ku2ma sms tu kuptia 0684721745 nkuonyeshe mau2nd ya kunyonya mboo mpaka upagawe! 2MA SMS 2 UKIANZA NA KUJTAMBLSHA WW MWNYW NA MAHAL ULPO, UKIANZA NA MANENO YA KUWAZA NGONO AU YA KIHUN NAKUPOTEZEA KBS! WAZEE, WAHUN NA WANENE CWAHTAJ!
29.08.2014 08:46 PDT, Njoo tufirane
natafuta mwanamke wa kutombana nae na kunyonyana mwenye umri wowote ule ili mradi anipe raha nipigie popote ulipo nitakufuata no.0686111080 mashoga si wataki http://mayunga1.peperonity.com/
29.08.2014 08:13 PDT, mayunga27
natafuta mwanamke wa kutombana nae nimpe raha ambaza hata zisahau mwenye umri wowote mashoga siwahitaji kaeni mbali na hii no.Kwa mademu tu 0686111080
29.08.2014 07:38 PDT, mayunga27
NATAFUTA MWANAMKE WA KUTOMBANA NAYE TUKIRIDHIANA TUNAKUWA MKE NA BWANA MWENYE UMRI WOWOTE MASHOGA SITAKI KABISA .NAMBA YANGU NI 0686111080 http://mayunga1.peperonity.com/
29.08.2014 07:22 PDT, mayunga27
hai naitaji bottom kahama kama yupo ni text 0659198515
29.08.2014 06:53 PDT, ooooooh0
Ulie tayari kunyonya mboo yangu mpaka nimwage nitext inbox, nipo Moro.
29.08.2014 06:31 PDT, natoapesa.kutomba
wadada,wamama na sugar mamies wenye miili na matako makubwa kwa kufira na kutombana kwa starehe waniinbox,smartb4
29.08.2014 05:42 PDT, smartb4
jamani nimesahau namba za simu mnicheki kwa namba hizi 0755-255087
29.08.2014 05:25 PDT, bryan6693
Mamboz! Kwa wamama,wadada na sugar mummies wanaotaka kulala na mimi usiku wa leo kwenye ghetto langu maeneo ya temeke kwa azizi ally na nina mboo nene tena nyeusi inches 9.5 na nitakunyonya kisimi,nitakufira na kukutomba vizuri mpaka uridhike usiku wa leo.
29.08.2014 05:23 PDT, bryan6693
wadada wenye makalio makubwa kwa ajili ya kutombwa na kufirwa kwa starehe wanicheki kwa kuninbox namba zao,smartb4
29.08.2014 05:00 PDT, smartb4
Anaetaka kuninyonya uboo anicheki kwa 0757383033 usibeep wala kutuma sms nipigie mimi nipo dar.
29.08.2014 04:56 PDT, bab.sule0
mvulana ambaye ndo unajifunza, unataka kufirwa, njoo usuguliwe kwa mboo ya wastani, miaka yako mwisho 22, mashoga siwataki kaeni pembeni, gheto lipo, uwe dar, movie za madogo wa kiume wakisuguana mikundu zipo, uje na flash utaingiziwa bure, sifanyi kwa biashara, 0714086232
29.08.2014 03:37 PDT, jax.dee12
Bottom yeyote anayetaka kujalib kufilwa aje nimfundishe kwa mboo ya wastani au unaitaji kuendelea nitafute jion hii nije uwe na gheto mi nipo temeke usizid miaka 22 na usiwe mnene 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
29.08.2014 02:36 PDT, seba.jr0
jaman mkundu unawasha m2 anisugue kwa mboo kubwa aniinbox namba nije nimpe mkundu usiku wa leo nina miaka 19 nipo tmk.
29.08.2014 01:50 PDT, natakakufilwa
bottom under 17,inbox namba yako nikuzibue mkundu break pumbu
29.08.2014 01:38 PDT, mathebot
kwa bottom under 17,inbox namba yako nikuzibue mkundu
29.08.2014 01:33 PDT, mathebot
Natafuta mmama mtu mzima tuwe wapenz ila awe anajiweza kiuchumi,namba ya kunipata ni0788807820
29.08.2014 01:03 PDT, mboro.mshale0
Mimi Ni Basha Natafuta Bottom Wa Kumfira Mkundu Nitamgalamia Kila Kitu. Na Nitamtengenezea Maisha Mazuri Yani Nitafungulia Mtaji Wa Kufanya Biashara Nitampangia Chumba Na Mambo Mengineyo Nitamfanyia. Shoga Awe Msafi Na Mstaarabu Mawasiliano Ni 0716479913
29.08.2014 00:56 PDT, pwani7
NATAFUTA MWANAMKE,MWENYE UMRI WOWOTE WA KUMTOMBA VIZURI NA KUMNYONYA KISIMI(KUMA) KUICHEZEA KUMA KUMNYONYA MAZIWA KUMFANYIA MASAGE NINA MBOO NNCHI 8.3 INA KICHWA KIKUBWA UNENE NNCHI 2 NAMBA ZANGU 0657537105 PIGA AU TUMA SMS UTANIPATA MDA HUO NIPO DAR NAJUA KUTOMBA VIZURI WAMAWAKE HEBU JAR
28.08.2014 23:59 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
Kwa alie serious na mboo under 21 bonyeza 0654246255 utatiwa mboo ucku kucha, ucguse no. kama huwez kulala huku ukifirwa
28.08.2014 23:45 PDT, Napenda.Matiti.Makubwa
NANI TOP MWAMINIFU ANIWEKE NDANI KWA CRI AU NIMWEKE NDANI KWA CRI KUBWA ILA UWE MTU MZIMA UMRI 35 UJIHESHIMU KAMA MM CIITAJI HELA NIDTAREHEE MY NAPENDA SANA WANENE WENYE VITAMBII NITADUMU NAE MILELE NIPATE MMOJA TUU
28.08.2014 23:45 PDT, mwaminifu tuu
NANI TOP MWAMINIFU ANIWEKE NDANI KWA CRI AU NIMWEKE NDANI KWA CRI KUBWA ILA UWE MTU MZIMA UMRI 35 UJIHESHIMU KAMA MM CIITAJI HELA NIDTAREHEE MY NAPENDA SANA WANENE WENYE VITAMBII NITADUMU NAE MILELE
28.08.2014 23:43 PDT, mwaminifu tuu
Bottom yeyote anayetaka kujalib kufilwa aje nimfundishe kwa mboo ya wastani au unaitaji kuendelea nitafute jion hii nije uwe na gheto mi nipo temeke usizid miaka 22 na usiwe mnene
28.08.2014 23:39 PDT, seba.jr0
kwa bottom yeyote umri chini ya miaka 17,alete mkundu wake hapa upanuliwe na upigwe pumbu za maana
28.08.2014 23:16 PDT, mathebot
Jaman kwa wale wanapenda kufilwa 2taftane usiku wa leo sema wapi ulipo nije nikupe mboo ya wastan ww uwe na gheto usizid miaka 22 na usiwe mbali sana na temeke namba 0653721576
28.08.2014 23:06 PDT, seba.jr0
Jaman kwa wale wanapenda kufilwa 2taftane sema wapi ulipo nije nikupe mboo ya wastan ww uwe na gheto usizid miaka 22 na usiwe mbali sana na temeke namba 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
28.08.2014 23:05 PDT, seba.jr0
AM A BOY NA CYO GIRL, BADO NPO DSM ILA SOON NTARUD MBEYA CHUON! Hii na kwa boy mstaarabu na mwenye kujiheshm na mwenye kaul nzur na lugha nzur anapochat na m2, kama unapenda kunyonywa mboo mpaka upagawe ntafte 0684721745 nkuonyeshe mau2ndu ya kusuck mboo! ANGALIZO: kama unajijua kuwa ww n mhun na unawaza waza ngono ucjarb kuntafta ntakupga chn na wala ctajsumbua kbs! TUMA SMS 2 UKIANZA NA KUJTAMBULSHA JINA LAKO NA MAHAL ULPO, UKIANZA NA MANENO YA KIHUN AU YA KUWAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS, CPOKEI CM KBS KAMA HUWEZ KU2MA SMS NPOTEZEE! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA!
28.08.2014 22:56 PDT, Njoo tufirane
NAPENDA KUTOMBWA 0682103680
28.08.2014 22:43 PDT, Salma Wakusoma
Natoa mkundu kwa TOP mwenye mvuto na muonekano mzuri..awe dar,awe na geto
28.08.2014 22:33 PDT, shoga.mzuri
mim nipo moro,natafta jimama awe mpenz wangu,namba za kunipata ni 0717782868
28.08.2014 22:22 PDT, sukachile
natafuta basha awe maeneo ya ilala, magomen,k koo,mabibo, au k,ndoni Uwe na geto Umr 18 - 23 nina bikra ya mkundu nina miaka 21 in box fasta nikupe namba uwe mwembamba ctaki wanene wala wenye vitambi
28.08.2014 22:07 PDT, Mr last
Jamani natafuta mkundu wa kufira uwe demu au jimama pia shoga niambie upo wap nije?
28.08.2014 22:02 PDT, luqman45
..Mkundu unawasha..TOP wa dar,mwenye geto,kazi,pia aliye h.b ndo ananafasi kwangu...kizuri kula na mwenzako...huto juta kunipata
28.08.2014 21:43 PDT, bongo.movie0
MBOO KUBWA NDO MPANGO MZIMA..TOP ANAYE JIELEWA NA KUJIAMINI..NITAFUTE NIKUPE MKUNDU MNATO,MTAMU NA WA MOTO...SHARTI,UWE DAR,UWE NA GETO,UWE MSAFI,UWE MZURI a.k.a h.b,UWE NA KAZI NZURI...KAMA HUNA SIFA SIO LAZIMA UJISUMBUE KUNITAFUTA KWA SABABU MKUNDU HUTOPATA WALA HATA KUONANA NA MIMI..UR WELCM
28.08.2014 21:41 PDT, bongo.movie0
Jamani natafuta jimama au mmama au msichana wa kufira na kumtomba pia mashoga na wasifa vzur na kuwanyonya mkundu kwa mashoga awe anaish pande za jet lumo pia uwe na geto. naitaji shoga mwenye swaga za kike nitumie sms katika inbox nikupe namba yangu!
28.08.2014 21:40 PDT, luqman45
TOP uwe dar,na kazi nzuri,uwe h.b,uwe na geto..NITAFUTE NIKUPE MKUNDU MTAMU NA MNATO
28.08.2014 21:32 PDT, wakufirwa.com
Nahamu ya kufirwa,na mwanaume anaye ishi dar,mwenye geto,kazi nzuri,awe h.b na mkweli..hujielewi kaa pembeni
28.08.2014 21:27 PDT, wakufirwa.com
am hornytwnk guy cna sababu ya kuficha hisia zangu kiukwel nna asil ya nyege nyngi na naipenda sana ngono,nna hisia kali mkundun!napenda kunyonywa na kupekechwa marinda ya mkundu,kunyonya mboo,kupekechana mapumbu uku nkipga denda na mwanaume mwenzangu,2pgane madole had tukojoleane popote pia kwa wale wasagaji wazoefu nawahtaji tusagane mikundu kwa dildo au ndizi,au atusage mashoga wawili hadi tupagawe cjiuz nafanya kwa utamu wa mwl wangu,picha za uchi mikao yote taku2mia,am whte,tako la kufrka lenye mvuto lakike ndan ya bikini vnguo vya kike ila nkiwa chumban tu,nje sijionyesh 0717471656
28.08.2014 21:23 PDT, lyker
am hornytwnk guy cna sababu ya kuficha hisia zangukiukwel nna asil ya nyege nyngi na naipenda sanangono,nna hisia kali mkundun!napenda kunyonywana kupekechwa marinda ya mkundu,kunyonyamboo,kupekechana mapumbu uku nkipga denda namwanaume mwenzangu,2pgane madole hadtukojoleane popote pia kwa wale wasagaji wazoefu nawahtajitusagane mikundu kwa dildo au ndizi,au atusagemashoga wawili hadi tupagawe napatikana mahalpopote untakapo,cjiuz nafanya kwa utamu wa mwlwangu,picha za uchi mikao yote taku2mia,amwhte,tako la kufrka lenye mvuto lakike ndan ya bikini na vnguo vya kike ila nkiwa chumban tu, nje s...
28.08.2014 21:19 PDT, lyker
JAMANI HII BLOG HAINA WAAMINIFU WATU WAZIMA KAMA MM IMEJAA WAHUNI TUUU NA WATOTO?? NAHITAJI BABA MTU MZIMA KAMA MM MWENYE HESHIMA ZAKE NI KWASTAREHE TUU C HERA MM CTOI HERA KUFIRWA WARA CTOI HERA UKI NIFIRA NAJITOSHEREZA CO NAWE UWE NA ZAKO NITAKUSAIDIA KULALA.KULA KUOGA NA MAVAZI WW CHOKO KAA MBALI NA MM CIITAJI USUMBUFU NAHTAJI ONLY MMOJA MTU MZIMA UMRI 35 HADI 60 IN BOX NUMBER kuwa serious na heshimu
28.08.2014 20:19 PDT, mwaminifu tuu
JAMANI HII BLOG HAINA WAAMINIFU WATU WAZIMA KAMA MM IMEJAA WAHUNI TUUU NA WATOTO?? NAHITAJI BABA MTU MZIMA KAMA MM MWENYE HESHIMA ZAKE NI KWASTAREHE TUU C HERA MM CTOI HERA KUFIRWA WARA CTOI HERA UKI NIFIRA NAJITOSHEREZA CO NAWE UWE NA ZAKO NITAKUSAIDIA KULALA.KULA KUOGA NA MAVAZI WW CHOKO KAA MBALI NA MM CIITAJI USUMBUFU NAHTAJI ONLY MMOJA MTU MZIMA UMRI 35 HADI 60 IN BOX NUMBER
28.08.2014 20:18 PDT, mwaminifu tuu
Sasa m2 ameweka namba anataka uboo, ukmpgia utamsikia kata cm ntakufungia, sasa we ulidhan hii blog anasoma dada ako. http://romeo267.peperonity.com/
28.08.2014 19:39 PDT, Napenda.Matiti.Makubwa
NATAFUTA MWANAMKE,MWENYE UMRI WOWOTE WA KUMTOMBA VIZURI NA KUMNYONYA KISIMI(KUMA) KUICHEZEA KUMA KUMNYONYA MAZIWA KUMFANYIA MASAGE NINA MBOO NNCHI 8.3 INA KICHWA KIKUBWA UNENE NNCHI 2 NAMBA ZANGU 0657537105 PIGA AU TUMA SMS UTANIPATA MDA HUO NIPO DAR NAJUA KUTOMBA VIZURI WAMAWAKE HEBU JARIBU MBOO YANGU OUNE UTAM WAKE
28.08.2014 19:31 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
Hello watanzania! Kama wewe ni mmama,au sugar mummies ama msichana au mdada ambaye unayetaka kutombwa vizuri,kunyonywa kisimi mpaka upagawe,kufirwa mpaka ujisikie raha kupita maelezo na mboo kubwa na ndefu inch 9.5 tena nene na ina misuli mingi nitafute kwa namba zangu 0755-255087 piga ama tuma sms napatikana dar maeneo ya temeke na nina ghetto langu ila please sitaki mashoga.Mnakaribishwa sana!
28.08.2014 17:02 PDT, bryan6693
Jamani nahitaj madem tu pande za zanzibar mashoga cna mpango nao piga au tuma sms 06883197681/0774384974
28.08.2014 14:43 PDT, remix60
Jamani nahitaj madem tu pande za zanzibar mashoga cna mpango nao piga au tuma sms 06883197681/0774384974
28.08.2014 14:42 PDT, remix60
wale mashoga waliopo zenji au pemba acha namba inbox nikutafute
28.08.2014 13:53 PDT, sideee
Jaman elewen lugha kwa wale wanapenda kufilwa 2taftane sema wapi ulipo nije uwe na gheto usizid miaka 22 na usiwe mbali sana na temeke namba 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
28.08.2014 13:34 PDT, seba.jr0
NATAFUTA MWANAMKE,MWENYE UMRI WOWOTE WA KUMTOMBA VIZURI NA KUMNYONYA KISIMI(KUMA) KUICHEZEA KUMA KUMNYONYA MAZIWA KUMFANYIA MASAGE NINA MBOO NNCHI 8 INA KICHWA KIKUBWA UNENE NNCHI 2 NAMBA ZANGU 0657537105 PIGA AU TUMA SMS UTANIPATA MDA HUO NIPO DAR NAJUA KUTOMBA VIZURI WAMAWAKE HEBU JARIBU MBOO YANGU OUNE UTAM WAKE
28.08.2014 11:33 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
kwa bottom yeyote wa dar mwenye gheto lako nitafute nije nikufire hadi uridhike pia uwe na uwezo wa kunipa nauli 0659728920
28.08.2014 11:18 PDT, zamjoy
NATAFUTA MWANAMKE,MWENYE UMRI WOWOTE WA KUMTOMBA VIZURI NA KUMNYONYA KISIMI(KUMA) KUICHEZEA KUMA KUMNYONYA MAZIWA KUMFANYIA MASAGE NINA MBOO NNCHI 8 INA KICHWA KIKUBWA UNENE NNCHI 2 NAMBA ZANGU 0657537105 PIGA AU TUMA SMS UTANIPATA MDA HUO NIPO DAR NAJUA KUTOMBA VIZURI WAMAWAKE HEBU JARIBU MBOO YANGU OUNE UTAM WAKE
28.08.2014 08:56 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
Jaman kwa wale wanaopenda kufilana 2taftane usiku huu sema wapi ulipo nije uwe na gheto usizid miaka 22 na usiwe mbali sana na temeke namba 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
28.08.2014 08:27 PDT, seba.jr0
Jaman kwa wale wanaopenda kufilana 2taftane usiku huu sema wapi ulipo nije uwe na gheto usizid miaka 22 na usiwe mbali sana na temeke namba 0653721576
28.08.2014 08:27 PDT, seba.jr0
Nawapenda top wote wa ndani ya bongo na nnje ya bongo naitwa SHARIFU mtoto mtamu mnato mkundu wamoto msafi tayti shanga kibao chupi ya bikini nanyonya pumbu na mboo kimadowido nakaria mboo huku kirio kitamu kikitawala eneo la mchezo nitafute 0686439397 0652292511 masiara sio poa top awe msiri msafi pia muelewa.
28.08.2014 07:40 PDT, sharifu205
NATAFUTA MWANAMKE,MWENYE UMRI WOWOTE WA KUMTOMBA VIZURI NA KUMNYONYA KISIMI(KUMA) KUICHEZEA KUMA KUMNYONYA MAZIWA KUMFANYIA MASAGE NINA MBOO NNCHI 8 INA KICHWA KIKUBWA UNENE NNCHI 2 NAMBA ZANGU 0657537105 PIGA AU TUMA SMS UTANIPATA MDA HUO NIPO DAR NAJUA KUTOMBA VIZURI WAMAWAKE HEBU JARIBU MBOO YANGU OUNE UTAM WAKE
28.08.2014 07:22 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
wadau wa mwanza maeneo ya getini hapa mabatini,vers au bottom pande hizi ajitokeze faster, nipo lodge
28.08.2014 07:19 PDT, beginer01
NATAFUTA MWANAMKE,MWENYE UMRI WOWOTE WA KUMTOMBA VIZURI NA KUMNYONYA KISIMI(KUMA) KUICHEZEA KUMA KUMNYONYA MAZIWA KUMFANYIA MASAGE NINA MBOO NNCHI 8 INA KICHWA KIKUBWA UNENE NNCHI 2 NAMBA ZANGU 0657537105 PIGA AU TUMA SMS UTANIPATA MDA HUO NIPO DAR NAJUA KUTOMBA VIZURI WAMAWAKE HEBU JARIBU MBOO YANGU OUNE UTAM WAKE
28.08.2014 07:19 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
NATAFUTA MWANAMKE,MWENYE UMRI WOWOTE WA KUMTOMBA VIZURI NA KUMNYONYA KISIMI(KUMA) KUICHEZEA KUMA KUMNYONYA MAZIWA KUMFANYIA MASAGE NINA MBOO NNCHI 8 INA KICHWA KIKUBWA UNENE NNCHI 2 NAMBA ZANGU 0657537105 PIGA AU TUMA SMS UTANIPATA MDA HUO NIPO DAR NAJUA KUTOMBA VIZURI WAMAWAKE HEBU JARIBU MBOO YANGU OUNE UTAM WAKE
28.08.2014 07:11 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
NATAFUTA MWANAMKE,MWENYE UMRI WOWOTE WA KUMTOMBA VIZURI NA KUMNYONYA KISIMI(KUMA) KUICHEZEA KUMA KUMNYONYA MAZIWA KUMFANYIA MASAGE NINA MBOO NNCHI 8 INA KICHWA KIKUBWA UNENE NNCHI 2 NAMBA ZANGU 0657537105 PIGA AU TUMA SMS UTANIPATA MDA HUO NIPO DAR NAJUA KUTOMBA VIZURI WAMAWAKE HEBU JARIBU MBOO YANGU OUNE UTAM WAKE
28.08.2014 07:05 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
NATAFUTA MWANAMKE,MWENYE UMRI WOWOTE WA KUMTOMBA VIZURI NA KUMNYONYA KISIMI(KUMA) KUICHEZEA KUMA KUMNYONYA MAZIWA KUMFANYIA MASAGE NINA MBOO NNCHI 8 INA KICHWA KIKUBWA UNENE NNCHI 2 NAMBA ZANGU 0657537105 PIGA AU TUMA SMS UTANIPATA MDA HUO NIPO DAR NAJUA KUTOMBA VIZURI WAMAWAKE HEBU JARIBU MBOO YANGU OUNE UTAM WAKE
28.08.2014 07:04 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
NATAFUTA MWANAMKE,MWENYE UMRI WOWOTE WA KUMTOMBA VIZURI NA KUMNYONYA KISIMI(KUMA) KUICHEZEA KUMA KUMNYONYA MAZIWA KUMFANYIA MASAGE NINA MBOO NNCHI 8 INA KICHWA KIKUBWA UNENE NNCHI 2 NAMBA ZANGU 0657537105 PIGA AU TUMA SMS UTANIPATA MDA HUO NIPO DAR NAJUA KUTOMBA VIZURI WAMAWAKE HEBU JARIBU MBOO YANGU OUNE UTAM WAKE
28.08.2014 07:03 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
Nichek nije nikufile kama una geto na hujionyesh pia ni kwa stalehe, mwisho wako miaka 24 uwe pande za temeke
28.08.2014 06:18 PDT, kilan0
warembo mpo kama unataka kutombwa na mboo kubwa au unataka kufirwa pia ntafute 0715102563
28.08.2014 06:12 PDT, abasi5
kwa mvulana anayetaka kujaribu kufirwa, ambaye anataka kujifunza, njoo usguliwe mkundu kwa mboo ya wastani, miaka yako mwisho 22, mashoga mnaojionyesha, wenye swaga za kike, kaa kushoto, gheto lipo, mimi nipo mbagala, movie za madogo wa kiume black wakisuguana mikundu zipo, njoo na flash utaingiziwa bure, 0714086232
28.08.2014 05:53 PDT, jax.dee12
mm nafirwa ila sijionyesh kama nafirwa nipo pande za dumila hapa morogoro tatizo top wengi misago haswa hawa vijana misago tu nasasa naitaji watu wazima atakae nifira nakunijali na kunitunza nipo dumila kamaupo mbali tumapesa nije huko huko kamavipi njoo huku dumila ila sinagetto kwa atakae kuja nambayangu 0784567136 sitaki kubepiwa so we piga wazeeeee tulisongeshe 0784567136
28.08.2014 05:30 PDT, y.tony
MIMI BASHA MPYA NAITWA KEYA NATAFUTA BOTTOM MWENYE PESA IKIWEZEKANA 2ISHI WOTE NIPO DAR 0716638319
28.08.2014 03:44 PDT, mfilaji.mikundu0
Natafuta msichana awe yupo Tabora au singida umri kuanzia miaka 18-25 kama upo tayari ntafute kwa namba 0769972480
28.08.2014 01:43 PDT, singwathedon
dah! naona mashoga mna nisumbua sana kama unataka nikufire uwe na gheto na uwe tayari kunlpa pesa ntakufira vzuri, 0715102563
28.08.2014 00:22 PDT, abasi5
jaman jimama,msichana na mwanafunz wa kke kama una hamu ya kutombwa na mboo ndefu ntafute kama unataka kwa starehe au unataka tudumu poa 0686103124
28.08.2014 00:19 PDT, abasi5
Nina nyege jaman me shoga nafirwa sana natafuta basha au mfiraj mikundu yyt anitafute 0769216244 Nanyonya mboo mapumbu na kukubong'olea mkundu uchomeke boro lako na uwezo wa kukatikia mboo ikiwa mkundun mwangu! Popote utakaponiita ntakuja bila shda!
27.08.2014 23:40 PDT, nakupenda39
yani leo ninanyege mpaka naumwa,nataka mtu wa kunitomba na kunifira nichek 0658098820 nikupe raha mpaka upagawe
27.08.2014 21:31 PDT, halima28
Mabasha Mpo? Mimi Niyule Mkalia Mboo. Bottom Wa Ukweli Napenda Sana Mboo. Mboo Ikiingia Mkunduni Nikisuguliwa Na Kumwagiwa Shahawa Napata Starehe Sana. Nina Matako Makubwa Napenda Stile Ya Mbuzi Kagoma Kwenda Ili Mboo iingie vizuri mkunduni. kufirwa raha jamani. jaribu kuwa shoga uone utamu wa kufirwa hahahahaha!!! chezea mboo wewe. Wazinguaji Siwataki Call Or Sms Namba 0712182594
27.08.2014 20:53 PDT, pwani7
KAMA UNATAFUTA MPENZI AU SUGAR MAMY SELENGETI BOY INGIA RAHATUPUDATING.BLOGSPOT.COM ACHA EMAIL YAKO AU NAMBA ZAKO ZA SIM UTAPATIWA MDA HUO HUO MTU UNAYE MUHITAJI
27.08.2014 20:15 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
MWANAMKE YOYOTE MWENYE LIKA LOLOTE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 UNENE NNCHI 2 NA NUSU KAMA UPO DAR NITAFUTE 0757009803 NATOMBA KWA STAREHE NTAKUNYONYA KISIMI NTAKICHEZEA MPAKA UMWAGE NIPO DAR TUMA SMS AU PIGA MIMI KIJANA NNA PUMZI YA KUTOMBA HATA BAO NNE
27.08.2014 20:08 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
Kwa jimama lenye nyege ntalitomba vizur na kulinyonya kuma had lipagawe ikiwezekana ntalifira likitaka linichek hapa 0766663726,0715202431
27.08.2014 17:41 PDT, jackson497
Nimeipenda hiyo,0784841186
27.08.2014 17:38 PDT, jackson497
Humu ndan kuna lifala linaitwa jaxdee kila wenzie wakitoa comment kaz yake n kwenda inbox kwao na kuanza kuwa2kana kisa halijawah kupata m2 humu ndan! Hv n shoga gan humu atakayekubali kujtoa mhanga akafirwe ili 2 et apewe video za mashoga wanaofirana wakat znapatkana tena bure kwa bundle lako 2 la 500 unapata zaid ya 20, et ndo shoga ajitoe kafara kwa kufirwa hv hv ili apewe porn gay sex! KAJIPANGE WE JAXDEE WAACHE WATU NA NYOTA ZAO JITU LENYEWE HAULIPI HATA KWA PESA, nyoooooo! Kama unataka vita pambana na wanaofirwa kwa pesa coz hawakutak kbs haulipi!
27.08.2014 16:48 PDT, jubilee2
Vp jaman hamna anaetaka kufilwa maeneo ya tandika,temeke,kwa azz ally,na kwingineko uwe na gheto usiwe mnene wala m2 mzima usijionyeshe na mm miaka 19 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
27.08.2014 16:00 PDT, seba.jr0
getto lipo anaetaka kufilwa dodoma
27.08.2014 15:26 PDT, mkal0
Natamani groupsex au threesome Top wawili wenye mboo inch7 nene na chumba kiandaliwe cha mamboo yetuu.. Nahaam mpska najikojolea shahawa kwa punyetoo.. Wa ARUSHA njooni http://assfull.peperonity.com/
27.08.2014 15:19 PDT, Wilfred bony
Hi mm gaybottom kutoka arusha.. Matako yng makubwa yamekosa muhogo wa jangombe unitoe nyege mkundunii... Nahaam ya kufanya fanya ile kituuu 255763753175.. ARUSHA nahitaji ustaarabu na siri kubwa iwepoo.... http://assfull.peperonity.com/
27.08.2014 15:17 PDT, Wilfred bony
hai naitawa jerry am a gay bottm shoga nitaji top wakunifila bt uwe na pesa nitakupa mkundu mm sijioneshi najieshimu call 0765036702
27.08.2014 15:07 PDT, ooooooh0
natafta jimama mwenye kujiweza kimaisha ila anataka mapenz an0717782868 mashogaa ctaki chek kwa 0717782868
27.08.2014 13:57 PDT, sukachile
Cristian ni Shoga Mtanashati Mwenye Matako Makubwa Anafirwa Kwa Starehe Mkundu Mnato na ni taiti. Anafirwa Kwa Siri Hajioneshi Anamwagiwa Shahawa Mkunduni na Ananyonya Mboo. Raha ya Shoga Ni MBOO. Na Raha ya Basha Ni MKUNDU KUMPATA CRISTIAN ni 0712182594 / 24 HRS YUPO HEWANI.
27.08.2014 13:50 PDT, pwani7
naitaji btm au mwanamke wa kutiana nae ila awe chalinze,lugoba au msata,nitext 0658323966
27.08.2014 13:33 PDT, kikeke
Bottom au vers asiyejioneshaa na ni hb, wa mwanza tuchekiane inbox, nikuelekeze hotel nilofikia. kesho tu. weka namba
27.08.2014 13:18 PDT, beginer01
mboo yang inataka kutomba, kama unataka kutombwa nipgie 0715102563
27.08.2014 13:08 PDT, abasi5
Sijisifu Ila Ni Mrembo Wa Ukweli Kuma Yangu Tamu Pia Ni Ya Mnato. Kuma Bao 1 Tsh. 15000 Tu. Ila Mkundu Ni Maelewano Uwe Na Geto Sitombwi Wala Kufirwa Gest. Kwa Mawasiliano 0715967467.
27.08.2014 12:02 PDT, pwani7
Nataka mwanamke anaejua kutombana vzur mana cjawah pata hata anajua kufrina 0764002913
27.08.2014 09:16 PDT, abubakar08
Natafuta mwanamke wakufanya nae mapenz 0714024476
27.08.2014 07:05 PDT, eidyetoofils
natafuta basha awe maeneo ya ilala, magomen,k koo,mabibo, au k,ndoni Uwe na geto Umr 18 - 23 nina bikra ya mkundu nina miaka 21 in box fasta nikupe namba uwe mwembamba ctaki wanene wala wenye vitambi
27.08.2014 06:58 PDT, Mr last
MVULANA UNAYETAKA KUJIFUNZA, AMBAYE NDO UNAANZA KUFIRWA, NJOO USUGULIWE KWA MBOO YA WASTANI, MASHOGA SIWATAKI, MIAKA YAKO MWISHO 20, SITAKI MWENYE SWAGER ZA KIDADA DADA, NATAKA MVULANA MSELA TU, GHETO LIPO, MIMI NIPO MBAGALA,MOVIE ZA GAY SEX ZIPO, NI ZA MASELA WAKIPEANA MIKUNDU, NJOO NA FLASH UTAINGIZIWA BURE 0714086232
27.08.2014 05:49 PDT, jax.dee12
Huyu ni btm mzuri mtu miaka 27 anatafuta top mwenye ujuzi mzuri amfire atamlea vizuri na kumpa matunzo.Yupo dar changamkieni dili hili hajioneshi wala nin 0654117817
27.08.2014 05:02 PDT, mtatawaukweli
JAMANI NIKO SERIOUS CTANII NAHITAJI MTU MZIMA KUANZIA MIAKA35 KUENDELEA ACWE TEGEMEZI MM CFIRWI KWA HERA ILA NI KWASTAREHE TUU NAE AWE NAPESA ZAKE ZUNAZO MTOSHA YEYE NAMI NINAZANGU ZINAZO NITOSHA MM SO KMA UKO SERIOUS NA UNAJIHESHIMU IN BOX NUMBER TUANZE MCHAKATO WAHUNI..WEMBAMBA VITOTO KULA KULALA KAAA MBALI ONLY MWAMINIFU TUUU MTU MZima kama mm najihesjimu naninahrshimu utu
27.08.2014 04:44 PDT, mwaminifu tuu
JAMANI NIKO SERIOUS CTANII NAHITAJI MTU MZIMA KUANZIA MIAKA35 KUENDELEA ACWE TEGEMEZI MM CFIRWI KWA HERA ILA NI KWASTAREHE TUU NAE AWE NAPESA ZAKE ZUNAZO MTOSHA YEYE NAMI NINAZANGU ZINAZO NITOSHA MM SO KMA UKO SERIOUS NA UNAJIHESHIMU IN BOX NUMBER TUANZE MCHAKATO WAHUNI..WEMBAMBA VITOTO KULA KULALA KAAA MBALI ONLY MWAMINIFU TUUU MTU MZIMA
27.08.2014 04:43 PDT, mwaminifu tuu
WANAWAKE MWENYE UMRI WOWOTE MWENYE NYEGE ANATAKA KUTOMBWA VIZURI NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYEWE ANITAFUTE 0757009803 NINA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN KUNYONYA KUMA MPAKA AMWAGE KUMCHEZEA KISIMI NA KIDOLE MPAKA ALIZIKE NA TOMBANA KWA STAREHE TU
27.08.2014 04:34 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
shoga aliepo pemba au zenji anitumie namba yk kwene inbox
27.08.2014 04:33 PDT, sideee
mkundu wa kike ndio mtamu nicheki tufilane kwa kutumia mafua kinu laini nikigusisha mamboo mtelezo haiumizi tamu nipo mbezi beach uwe na hela lakini 0755083425 nipigie
27.08.2014 02:48 PDT, mboo.fupi.tamu0
nicheki nije nikufile kama una geto lako pia miaka yako iwe mwisho 23. 0764545288, uwe maeneo ya tmk
27.08.2014 02:03 PDT, kilan0
mamb vp naitaj tops or versatile pand za tabora kama up inbox 2fahamiane
27.08.2014 00:48 PDT, taboraboy1
NAMATAKO MAKUBWA KAMA PUTO PIA MALAINI NATAFUTA MTU WAKUNIFIRA NAJUA KUNYONYA MBOO MPKA PUMBU PIA NANG'ATA MAVUZ UWE MSTAARABU NIPO GEITA MWANZA 0689280289
27.08.2014 00:31 PDT, mzur22
MBOO YA BURE KUTOMBWA AU KUFILWA KIMYAKIMYA HAMNA KUTANGAZA NIPO DAR 0755083425
26.08.2014 23:53 PDT, mboo.fupi.tamu0
jaman nauza mboo hapa kwa wanawake tu kama unataka nkutombe muda wowote unaoutaka wewe na kama una taka tudumu poa age yang 28 nipigie 0686103124
26.08.2014 21:16 PDT, abasi5
kama kuna kuma ya haraka ya mwanamke mwny matako kama boga kiuno kama nyigu ntafte 0767043824
26.08.2014 21:14 PDT, mpini
jaman nauza mboo hapa kwa wanawake tu kama unataka nkutombe muda wowote unaoutaka wewe na kama una taka tudumu poa age yang 28 nipigie 0686103124
26.08.2014 21:02 PDT, abasi5
jaman mm sio dem,mm boy natafuta jimama,mwanamke au mwanafunzi wa kumtomba na anipe tigo sijawah kufira nna mboo ndefu kdogo na iliyo pinda kwa chini kama uko tayar npgie muda wowote ukitaka nkutombe 0715102563
26.08.2014 20:51 PDT, abasi5
ni boy sina swaga za kike.naitaji mboo kwa alie dar (g/mboto, mombasa,moshi bar au kwa diwani tu!) 0652897606 sms tu!
26.08.2014 15:21 PDT, Handsome Mtamu
Hi, im boy nahitaji girls kutoka zanzibar for relationship aliye serias piga au tuma sms kwenye 0688319768 /0774384974
26.08.2014 15:07 PDT, remix60
Hi, im boy nahitaji girls kutoka zanzibar for relationship aliye serias piga au tuma sms kwenye 0688319768 /0774384974
26.08.2014 15:06 PDT, remix60
Hi, im boy nahitaji girls kutoka zanzibar for relationship aliye serias piga au tuma sms kwenye 0688319768 /0774384974
26.08.2014 15:04 PDT, remix60
JAMAN ME N BOY NA CYO GIRL NYIE MNAOULZIA JINSIA MJUE HILO! unan2mia text eti unafanya kaz bank na unamiliki magar ukfkr ntazuzuka na magar yako ili uanze kuntawala kama unavyotawala wengne! Pole we m2 cna shda yyt hapa mpaka nijsumbue juu ya m2! Nlshasema kama ww n mhun ucjsumbue kbs kuntext utapgwa chn! Hapa nahtaj boy mstaarabu na anayejiheshmu na anayependa kunyonywa mboo mpaka apagawe antafte kwa KU2MA SMS TU 0684721745. Ukianza na maneno ya kuwaza waza ngono nakupotezea kbs hapa! KAMA HUJIELEW UCJARB KUCHUKUA NAMBA SIHTAJ MISWAL YA KIPUUZ HAPA!
26.08.2014 14:43 PDT, Njoo tufirane
bottom alie pemba au zenji ntumie namba yk kwene imbox
26.08.2014 14:32 PDT, sideee
natafuta jimama au msichana wa kumtomba na kumfira kama akipenda ila cjawah kufira pga 0715102563
26.08.2014 14:03 PDT, abasi5
Jamani natafuta mkundu wa kufira sichagui uwe mmama jimama au msichana pia mashoga kwa shoga awe na umri chini y miaka 22. Acha Namba yako ya simu Ktk inbox pia uwe na geto.
26.08.2014 12:17 PDT, luqman45
WANAWAKE MWENYE UMRI WOWOTE MWENYE NYEGE ANATAKA KUTOMBWA VIZURI NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYEWE ANITAFUTE 0757009803 NINA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN KUNYONYA KUMA MPAKA AMWAGE KUMCHEZEA KISIMI NA KIDOLE MPAKA ALIZIKE NA TOMBANA KWA STAREHE TU
26.08.2014 11:39 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
ANAE TAKA KUNYONYWA MKUNDU NA KUMA WEKA NAMBA IN BOX
26.08.2014 11:30 PDT, nanyonya.mkundu.nitaft0
Oya Madem Mpo Wap,tuwasiliane Bac,m Ntakupa Pesa
26.08.2014 07:50 PDT, elaija25
WANAWAKE MWENYE UMRI WOWOTE MWENYE NYEGE ANATAKA KUTOMBWA VIZURI NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYEWE ANITAFUTE 0757009803 NINA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN KUNYONYA KUMA MPAKA AMWAGE KUMCHEZEA KISIMI NA KIDOLE MPAKA ALIZIKE NA TOMBANA KWA STAREHE TU
26.08.2014 07:33 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
WANAWAKE MWENYE UMRI WOWOTE MWENYE NYEGE ANATAKA KUTOMBWA VIZURI NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYEWE ANITAFUTE 0757009803 NINA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN KUNYONYA KUMA MPAKA AMWAGE KUMCHEZEA KISIMI NA KIDOLE MPAKA ALIZIKE NA TOMBANA KWA STAREHE TU
26.08.2014 07:21 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
WANAWAKE MWENYE UMRI WOWOTE MWENYE NYEGE ANATAKA KUTOMBWA VIZURI NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYEWE ANITAFUTE 0757009803 NINA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN KUNYONYA KUMA MPAKA AMWAGE KUMCHEZEA KISIMI NA KIDOLE MPAKA ALIZIKE NA TOMBANA KWA STAREHE TU
26.08.2014 07:20 PDT, mboo.kumbwa.for.women0
niaje
26.08.2014 07:17 PDT, mata75
mambo,special offer kwa bottom aliepo bagamoyo,msata,lugoba,chalinze nitext 0658323966
26.08.2014 06:07 PDT, kikeke
Naitaji mkundu nipo dodoma, nina nyege sana,napatikana kwa 0759084812
26.08.2014 05:07 PDT, kijeba
je? una hamu ya kunyonywa kuma na mkundu halafu utombwe na kufirwa kama utapenda npgie au tuma sms ila uwe msiri shoga kaa mbaliii 0715102563
26.08.2014 04:58 PDT, abasi5
Mwanamke,jmama au mwanafunzi anayetaka kupewa raha anitafute ila gharama juu yako,maana npo likizo hapa Dar age yangu 28npgie 0686103124
26.08.2014 04:54 PDT, abasi5
Jaman naitaji mkundu kwa shoga anayetaka kufirwa na kulambwa anitumie xmx ktk inbox yangu. pia awe na geto pia awe na swaga za kike?
26.08.2014 04:07 PDT, luqman45
mkundu bomba kama tikiti...sifa zako ndo zinakufanya uwe na mimi..uwe h.b,uwe dar,uwe na kazi pia uwe na geto..vigezo na masharti mpenzi
26.08.2014 03:47 PDT, mgeni.kufirwa1
TOP TOP TOP TOP in dar..mko wapi mnikune mkundu..uwe dar,h.b,una kazi na geto lako..huna sifa baba hapa mkundu hupati
26.08.2014 03:42 PDT, mgeni.kufirwa1
TOP TOP TO in dar..mko wapi mnikune mkundu..uwe dar,h.b,una kazi na geto lako..huna sifa baba hapa mkundu hupati
26.08.2014 03:41 PDT, mgeni.kufirwa1
kwa demu au jimama anayetka kutombwa au kufirwa, asiwe mbabaishaji...anicheki inbox..!
26.08.2014 03:24 PDT, manhe
Jaman natafuta wanawake wa kufira kuma na mkundu cjar umri. kwa mashoga anayetaka kufirwa na kunyonywa mkundu. awe na umri kuanzia miaka 15 hadi 19. Pia awe na geto pia awe na swaga za kike awe na mauno.
26.08.2014 03:23 PDT, luqman45
kwa demu anayetka kutombwa au kufirwa, asiwe mbabaishaji...anicheki inbox..!
26.08.2014 03:23 PDT, manhe
nafila mikundu wenye swaga za kike sana 2 mimi nipo ki2nda shule lete mkundu niunyonye niufile 0718215468
26.08.2014 03:13 PDT, mfilaji.mikundu0
Naitwa Sam nipo ARUSHA nataka mwanamke wa kutomba na kufira kwa chat(phone sex) hata ukihitaji live poa nna mboo inch 7 nene tutachat au tutafanya live kama utapenda napenda mno kutomba na kufira karibu uinjoy mboo yangu ila iwe kwa starehe 2 kazi kwenu majimama na warembo ila sichagui umri, mashoga pita kushoto staki kabisa.namba ni 0767630889 sms zitajibiwa:
26.08.2014 02:54 PDT, the.special.one9
mwanamke yeyote anaejielewa na anaetaka raha zote anitafute 0762334866, nipo moro
26.08.2014 02:50 PDT, manuhu
Naitaji bottom mtu mzima 0765149546
26.08.2014 02:34 PDT, audax.top0
jamani mwanga cwezikupata kuma na mkundu?
26.08.2014 02:29 PDT, mtimkavu5
hi mkundu unawasha mabasha wa humu top tajir hapa yaaan ukinifira nakupangia chumba kabisa ili nikijisikia nakuja unanipa mboo piga 0767742144 ukinipigia sema unataka nn coz usiposema sitajua maan kazi yangu inanifanya kupigiwa simu na watu wengi so aema ww basha mwaaaa hata
26.08.2014 01:43 PDT, sweetbotom0
Jaman kwema? Mimi shoga nipo pande za bagamoyo nataka basha wa kunifira uwe na pesa 0718382573
26.08.2014 01:31 PDT, Natoa.tigo.hapa
hi mambo zenu wadau jamani mimi naomba kufirwa kwa dildo na mwanamke mmama wanaume sitaki kabisa nina dildo langu mwwnyeww ten ni la kulivaaa nipo ubungo anayetaka anibox
26.08.2014 01:22 PDT, my.feeling0
Zanzibar nipo mtoa nyege wanawake umri wowote muhmu uwe zenj tu namba hii 0656928024. tafadhalin mashoga siwahitaji.
25.08.2014 22:46 PDT, g.love4
nataka kufila jamani mboo imedinda naakunaki2 kitam kama mkundu 0789864336 utanisitak
25.08.2014 21:52 PDT, isia.kari0
mambo vip wadau.. leo npo hapa natafta kuma au mkundu wa kufila alie tayar nfate inbox tuelewane il nkupe utamu wa kupigwa pumbu... chek mboo yangu kwnye blog yang http://deep.inches.of.pain.peperonity.com/
25.08.2014 21:40 PDT, overdose
KAMA WEWE NI MWANAMKE UKO MBEYA UNATAKA KUTOMBWA PIGA HAPA 0768187385, SITAKI SHOGA
25.08.2014 21:12 PDT, steve.docta0
Kam ww mwanafunz na unaitaj kutombwa\kufilwa uwe dar umri 16_20 text sms namba 0776389110 asubuh hii au niinbox
25.08.2014 20:31 PDT, Justin668
Naitwa Sam nipo ARUSHA nataka mwanamke wa kutomba na kufira kwa chat(phone sex) hata ukihitaji LIVE poa nna mboo inch 7 nene tutachat au tutafanya live kama utapenda napenda mno kutomba na kufira karibu uinjoy mboo yangu ila iwe kwa starehe 2 kazi kwenu majimama na warembo ila sichagui umri, mashoga pita kushoto staki kabisa.namba ni 0767630889 sms zitajibiwa:
25.08.2014 17:24 PDT, the.special.one8
raha ya msenge akunyee bwana nishafila wasenge kibao nataka wengine
25.08.2014 16:09 PDT, isia.kari0
kamakunamkundu wa alaka nautaka
25.08.2014 16:07 PDT, isia.kari0
hi naitwa ally nipo dar jamani nimesema utani sitaki kamakweli unataka kufilwa ntafute nisipo kufila ntangaze mtandao mzima . niko siliasi nataka mkundu nnanyege namba 0789864336
25.08.2014 16:03 PDT, isia.kari0
Jaman natafuta mkundu ila ufate vigezo vifuatavyo uwe msiri co kibiasha uwe na geto miaka mwisho 20 usiwe mnene na uwekarib na temeke mm ninamiaka 19 namba ang ni 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
25.08.2014 15:32 PDT, seba.jr0
I'm a top, natafuta bottom gay aliye Zanzi, awe sharobaro, awe msiri, umri awe 18-25, asiwe kibiashara, kwa starehe tuu. Tuma msg kwa namba hii 0785099531. Nje ya Zanzibar usijisumbue kunitafuta.
25.08.2014 14:12 PDT, emano0
Nimebong'oa Mkundu Mida Hi Njoo Unichomeke Mboo Ya Mkundu Yani Unifire Mimi Ni Shoga 0712182594
25.08.2014 13:21 PDT, pwani7
nataka mkundu wa mvulana ambaye ana taka kujifunza kufirwa, ambaye ndo anataka kujaribu,njoo usuguliwe kwa mboo ya wastani, miaka yako mwisho 20, mashoga siwataki, movie za gay sex zipo, uwe dar
25.08.2014 12:40 PDT, jax.dee12
g
25.08.2014 12:06 PDT, natasha
Bottom anayejiheshimu, asiyejionyesha na msiri anitafute nahitaji wa kudumu, ni kwa starehe tu # 0759854975
25.08.2014 11:40 PDT, pamba01
Top wa ukweli aliye dar anitafute nimpe mkundu,uwe na geto,h.B na uwe na kazi nzuri..dharau huwa simaindishi kama huna swaga sio lazima unitafute
25.08.2014 11:34 PDT, mgeni.kufirwa1
..TOP IN DAR..WHO BEALIVE UR SELF..CUTE BUTTOM AM HERE..but u must be having ur geto,gud work,h.b,and lives in dar
25.08.2014 11:28 PDT, mgeni.kufirwa1
Jaman nshasema cpokei cm kbs hapa Kuna vj2 vgumu kuelewa ukiwaambia k2! Kama huwez ku2ma sms ucjsumbue kupga cm ctakupokea kbs! Hapa nmexema kama ww n boy mstaarabu na unajiheshm ntafute 0684721745 nkuonyeshe mau2ndu ya kusuck mboo mpaka upagawe! UKI2MA TEXT MAKE SURE UNAANZA NA KUJTAMBULSHA, UKIANZA NA MISWAL YA KIPUUZ AU MANENO YA KUWAZA WAZA NGONO AU YA KIPUUZI NAKUPOTEZEA KBS NA WALA CTAJSUMBUA JUU YAKO KBS! KAMA UNANIONA MKALI KATAFUTE UNAOWAONA WAPOLE MUENDANE!
25.08.2014 08:37 PDT, Njoo tufirane
Mimi shoga mwenye ujuzi mkubwa ila ni umbo dogo na umriwangu ni 22 ila mapenzi ya jinsia moja hautojutia kwangu nakunyonya pumbu dakika za mwanzo unatumia vdole kunitia matakoni huku kirio kitamu kikitawala eneo la mchezo mtoto bomba mie ila top uwe muelewa msiri na kifuta jasho kiwepo. ni kama umeme wa luku pale unawaka kule umekatwa wahi sasa 0686439397 0652292511 siri ndo kila kitu..mtoto SHAZIK,
25.08.2014 07:27 PDT, sharifu204
Habari zenu top wote! mtoto mtamu SHARIFU20 nawatangazia wadau wa kufira mkundu mzuri unapatikana kwangu msafi mlaini mnato wamoto ukiingiza kama usimwage nina shanga zaidi ya 30 pia navaa bikini matako mazuri meupe lamotooo! umri wangu 24 nataka top mtu mzima watunza siri pia ukiwa dogodogo ujuwe siri na usafi. piga au tuma txt utajibiwa bei maelewano 0686439397 0652292511 masiara sio pouwa. mkundu mtamu sana..
25.08.2014 07:15 PDT, sharifu204
TOP anaye jiamini..awe dar,ana kazi,h.b na awe na geto..
25.08.2014 07:10 PDT, mgeni.kufirwa1
TOP MTU MZIMA ACYEKUW TEGEMEZ MM CTAKI HERA YAKO WALA MM CKUPI HERA UKIWA NA MM ILA MITAKUPATIA CHAKULA..KULALA NA KUOGA.ILA MECK SURE WW NI MTU MZIMA TENA MNENE INBOX NUMBER WW KITOTO UCJISUMBUW KBSA NAPRNDA NIPATE MMOJA WA KUDUMU NAYE BADO CJAPATA
25.08.2014 07:07 PDT, mwaminifu tuu
TOP MTU MZIMA ACYEKUW TEGEMEZ MM CTAKI HERA YAKO WALA MM CKUPI HERA UKIWA NA MM ILA MITAKUPATIA CHAKULA..KULALA NA KUOGA.ILA MECK SURE WW NI MTU MZIMA TENA MNENE INBOX NUMBER WW KITOTO UCJISUMBUW KBSA
25.08.2014 07:06 PDT, mwaminifu tuu
Naitwa Sam nipo ARUSHA nataka mwanamke wa kutomba na kufira kwa chat(phone sex) hata ukihitaji live poa nna mboo inch 7 nene tutachat au tutafanya live kama utapenda napenda mno kutomba na kufira karibu uinjoy mboo yangu ila iwe kwa starehe 2 kazi kwenu majimama na warembo ila sichagui umri, mashoga pita kushoto staki kabisa.namba ni 0767630889 sms zitajibiwa:
25.08.2014 07:02 PDT, the.special.one8
..top mmoja wa dar..anaye jiamini,h.b,awe na kazi na awe na geto..ustaarabu ki2 muhimu sana
25.08.2014 06:55 PDT, mgeni.kufirwa1
WANAWAKE MWENYE UMRI WOWOTE MWENYE NYEGE ANATAKA KUTOMBWA VIZURI NA KUFANYIWA VITU AMBAVYO AJAWAHI KUFANYIWA MPAKA ARIDHIKE MWENYEWE ANITAFUTE 0757009803 NINA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 NINA JUA KUMCHEZEA MWANAMKE MPAKA ALEKEE YAN KUNYONYA KUMA MPAKA AMWAGE KUMCHEZEA KISIMI NA KIDOLE MPAKA ALIZIKE NA TOMBANA KWA STAREHE TU
25.08.2014 06:41 PDT, mboo.kumbwa.for.women0


This page:





Ayuda/Pregunta... | Términos | Publicado por
Início Personas Imágenes Vídeos Sitios Móviles Blogs Chat
Top